▲ Cututtukan da ake samu ta hanyar Jima'i

  • Syphilis Antibody

    Syphilis Antibody

    Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwararrun ƙwayoyin rigakafi na syphilis a cikin jinin ɗan adam gabaɗaya/magunguna/plasma a cikin vitro, kuma ya dace da ƙarin bincike na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da cutar syphilis ko kuma tantance lokuta a wuraren da ke da yawan kamuwa da cuta.

  • HIV Ag/Ab Haɗe

    HIV Ag/Ab Haɗe

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙimar HIV-1 p24 antigen da HIV-1/2 antibody a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, jini da plasma.

  • HIV 1/2 Antibody

    HIV 1/2 Antibody

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙimar ƙwayar cuta ta ɗan adam (HIV1/2) antibody a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, jini da plasma.