Colloidal Gold
-
Helicobacter Pylori Antibody
Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detection na Helicobacter pylori antibodies a cikin jini na mutum, jini, jini gaba ɗaya ko yatsa duka samfuran jini, da kuma samar da tushen gano ƙarin cututtukan Helicobacter pylori a cikin marasa lafiya da cututtukan ciki na asibiti.
-
Dengue NS1 Antigen
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar antigens na dengue a cikin jini na ɗan adam, plasma, jini na gefe da kuma duka jini a cikin vitro, kuma ya dace da ƙarin bincike na marasa lafiya waɗanda ake zargi da kamuwa da cutar dengue ko tantance lokuta a wuraren da abin ya shafa.
-
Plasmodium Antigen
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ingancin ingancin in vitro da kuma gano Plasmodium falciparum (Pf), Plasmodium vivax (Pv), Plasmodium ovale (Po) ko Plasmodium malaria (Pm) a cikin jini mai jijiyoyi ko na gefe na mutanen da ke da alamun bayyanar cututtuka da alamun zazzabin cizon sauro, wanda zai iya taimakawa wajen gano kamuwa da cutar Plasmodium.
-
Plasmodium Falciparum/Plasmodium Vivax Antigen
Wannan kit ɗin ya dace don gano ingancin ingancin Plasmodium falciparum antigen da Plasmodium vivax antigen a cikin jinin ɗan adam da kuma jinin jijiya, kuma ya dace da bincike na taimako na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da Plasmodium falciparum kamuwa da cuta ko kuma tantance cutar zazzabin cizon sauro.
-
HCG
Ana amfani da samfurin don gano ƙimar ingancin in vitro na matakin HCG a cikin fitsarin ɗan adam.
-
Plasmodium Falciparum Antigen
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ingancin ingancin Plasmodium falciparum antigens a cikin jinin ɗan adam da kuma jinin venous. An yi niyya ne don gano ƙarin bincike na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da cutar Plasmodium falciparum ko kuma tantance cututtukan zazzabin cizon sauro.
-
COVID-19, Flu A & Flu B Combo Kit
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano in vitro qualitative na SARS-CoV-2, mura A/B antigens, azaman ƙarin bincike na SARS-CoV-2, cutar mura A, da kamuwa da cutar mura B. Sakamakon gwajin don nunin asibiti ne kawai kuma ba za a iya amfani da shi a matsayin tushen kawai don ganewar asali ba.
-
Cutar Dengue IgM/IgG Antibody
Wannan samfurin ya dace don gano ƙimar ƙwayoyin ƙwayoyin cuta na dengue, gami da IgM da IgG, a cikin maganin ɗan adam, plasma da samfuran jini gabaɗayan.
-
Hormone Stimulating Follicle (FSH)
Ana amfani da wannan samfurin don gano ƙimar matakin Hormone mai ƙarfafa Follicle (FSH) a cikin fitsarin ɗan adam a cikin vitro.
-
Helicobacter Pylori Antigen
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar Helicobacter pylori antigen a cikin samfuran stool. Sakamakon gwajin shine don gano ƙarin bincike na Helicobacter pylori kamuwa da cuta a cikin cututtukan ciki na asibiti.
-
Rukunin A Rotavirus da Adenovirus antigens
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano in vitro qualitative gano rukunin A rotavirus ko adenovirus antigens a cikin samfuran stool na jarirai da yara ƙanana.
-
Dengue NS1 Antigen, IgM/IgG Antibody Dual
Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detection of dengue NS1 antigen da IgM/IgG antibody in serum, plasma da dukan jini ta immunochromatography, a matsayin karin ganewar asali na dengue virus kamuwa da cuta.