Haɗa Jini/Transferrin na Baki a Haɗa

Takaitaccen Bayani:

Wannan kayan aikin ya dace da gano haemoglobin na ɗan adam (Hb) da Transferrin (Tf) a cikin samfurin bayan gida na ɗan adam, kuma ana amfani da shi don ƙarin ganewar jini a cikin hanyar narkewar abinci.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sunan samfurin

Kayan Gano Jini/Transferrin Haɗaɗɗen Najasa (Immunochromatography)

Takardar Shaidar

CE

Ilimin Cututtuka

Gwajin jinin ɓoye na najasa abu ne na yau da kullun na gwaji, wanda ke da mahimmanci don gano cututtukan zubar jini na hanyar narkewar abinci. Ana amfani da gwajin sau da yawa azaman ma'aunin tantancewa don gano cututtukan da ke haifar da cutar narkewar abinci a cikin jama'a (musamman a cikin tsofaffi da tsofaffi). A halin yanzu, ana ɗaukar cewa hanyar zinariya ta colloidal don gwajin jinin ɓoye na najasa, wato, tantance haemoglobin ɗan adam (Hb) a cikin najasa idan aka kwatanta da hanyoyin sinadarai na gargajiya tana da babban hankali da takamaiman bayani, kuma ba ta shafar abinci da wasu magunguna, waɗanda aka yi amfani da su sosai. Gwajin asibiti ya nuna cewa hanyar zinariya ta colloidal har yanzu tana da wasu sakamako marasa kyau ta hanyar kwatantawa da sakamakon endoscopy na hanyar narkewar abinci, don haka haɗin gano transferrin a cikin najasa na iya inganta daidaiton ganewar asali.

Sigogi na Fasaha

Yankin da aka nufa

hemoglobin da transferrin

Zafin ajiya

4℃-30℃

Nau'in samfurin

samfuran bayan gida

Tsawon lokacin shiryayye

Watanni 12

Kayan kida na taimako

Ba a buƙata ba

Ƙarin Abubuwan Amfani

Ba a buƙata ba

Lokacin ganowa

Minti 5-10

LOD

50ng/mL


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi