● Gastrointestinal
-
Enterovirus Universal, EV71 da CoxA16 Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detection of enterovirus, EV71 da CoxA16 nucleic acid a cikin oropharyngeal swabs da herpes ruwa samfurori na marasa lafiya da ciwon ƙafar-bakin hannu, kuma yana ba da ma'anar taimako don ganewar asali na marasa lafiya da ciwon ƙafar ƙafa.
-
Nau'in Poliovirus Ⅲ
Wannan kit ɗin ya dace don gano ingancin nau'in cutar Poliovirus Ⅲ nucleic acid a cikin samfuran stool na ɗan adam a cikin vitro.
-
Nau'in Poliovirus
Wannan kit ɗin ya dace da gano ingancin nau'in poliovirus nau'in nucleic acid a cikin samfuran stool na ɗan adam a cikin vitro.
-
Nau'in Poliovirus Ⅱ
Wannan kit ɗin ya dace don gano ingancin nau'in cutar Poliovirus Ⅱnucleic acid a cikin samfuran stool na ɗan adam a cikin vitro.
-
Enterovirus 71 (EV71)
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ƙimar ingancin in vitro na enterovirus 71 (EV71) nucleic acid a cikin swabs na oropharyngeal da samfuran ruwan herpes na marasa lafiya da cutar bakin ƙafa.
-
Enterovirus Universal
Wannan samfurin an yi niyya ne don gano ingancin in vitro na enteroviruses a cikin swabs na oropharyngeal da samfuran ruwa na herpes. Wannan kit ɗin don taimako ne don gano cutar ta bakin ƙafar hannu.
-
Clostridium difficile toxin A/B gene (C.diff)
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano in vitro qualitative qualitative toxin na clostridium difficile toxin A gene da toxin B a cikin samfuran stool daga marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da cutar clostridium difficile.
-
Adenovirus Type 41 Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar adenovirus nucleic acid a cikin samfuran stool a cikin vitro.
-
Helicobacter Pylori Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detection of helicobacter pylori nucleic acid a cikin mucosal biopsy tissue samfurori ko saliva samfurori na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da helicobacter pylori, kuma yana ba da hanyar taimako don gano marasa lafiya da ciwon helicobacter pylori.
-
Enterovirus Universal, EV71 da CoxA16
Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detection of enterovirus, EV71 da CoxA16 nucleic acid a cikin makogwaro swabs da herpes ruwa samfurori na marasa lafiya da ciwon kafa-bakin-bakin, da kuma samar da wani karin hanya ga ganewar asali na marasa lafiya da hannu-kafa cuta cuta.