Gonad
-
Hormone mai Ƙarfafawa (FSH)
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige yawan adadin ƙwayar follicle-stimulating hormone (FSH) a cikin jinin ɗan adam, plasma ko samfuran jini duka a cikin vitro.
-
Luteinizing Hormone (LH)
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige yawan adadin hormone luteinizing (LH) a cikin jinin ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini a cikin vitro.
-
β-HCG
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdiga na β-human chorionic gonadotropin (β-HCG) a cikin ƙwayar ɗan adam, plasma ko samfuran jini duka a cikin vitro.
-
Adadin Hormone na Anti-Müllerian (AMH).
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige yawan adadin hormone anti-müllerian (AMH) a cikin jinin ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini a cikin vitro.
-
Prolactin (PRL)
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdiga na prolactin (PRL) a cikin jini na ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini a cikin vitro.