● Ciwon Hanta
-
Hepatitis E Virus
Wannan kit ɗin ya dace da gano ingancin ƙwayar cutar hanta E (HEV) nucleic acid a cikin samfuran jini da samfuran stool a cikin vitro.
-
Hepatitis A Virus
Wannan kit ɗin ya dace da gano ingancin ƙwayar cutar hanta (HAV) nucleic acid a cikin samfuran jini da samfuran stool a cikin vitro.
-
Hepatitis B Virus DNA Quantitative Fluorescence
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙididdiga na ƙwayar cutar hanta B nucleic acid a cikin jinin ɗan adam ko samfuran plasma.
-
HCV Genotyping
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwayar cutar hanta ta C (HCV) ƙananan nau'ikan 1b, 2a, 3a, 3b da 6a a cikin samfuran jini/plasma na ƙwayar cutar hanta ta C (HCV). Yana taimakawa wajen ganowa da kuma kula da marasa lafiya na HCV.
-
Hepatitis C Virus RNA Nucleic Acid
Kit ɗin HCV Quantitative Real-Time PCR Kit shine in vitro Nucleic Acid Test (NAT) don ganowa da ƙididdige ƙwayar cutar Hepatitis C (HCV) nucleic acid a cikin jini na jini na ɗan adam ko samfuran serum tare da taimakon hanyar Quantitative Real-Time Polymerase Chain Reaction (qPCR).
-
Hepatitis B Virus Genotyping
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano nau'in nau'in B, nau'in C da nau'in D a cikin samfuran kwayar cutar hanta B (HBV) mai kyau.
-
Cutar Hepatitis B
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdigewa na ƙwayar cutar hanta B a cikin samfuran jini na ɗan adam.