HIV 1/2 Antibody

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da kit ɗin don gano ƙimar ƙwayar cuta ta ɗan adam (HIV1/2) antibody a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, jini da plasma.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sunan samfur

HWTS-OT088-HIV 1/2 Ab Saurin Gano Kit (Colloidal Zinare)

Epidemiology

Kwayar cutar ta mutum (HIV), mai cutar da cututtukan da aka samu na rigakafi (AIDS), na cikin dangin retrovirus. Hanyoyin watsa kwayar cutar HIV sun haɗa da gurɓataccen jini da samfuran jini, saduwa da jima'i, ko kamuwa da cutar kanjamau uwa da jarirai kafin, lokacin, da bayan ciki. Ya zuwa yau an gano wasu ƙwayoyin cuta guda biyu na rigakafi na ɗan adam, HIV-1 da HIV-2.

A halin yanzu, gwaje-gwajen serological sune babban tushen gano gwajin gwajin cutar kanjamau. Wannan samfurin yana amfani da fasahar immunochromatography na colloidal zinare kuma ya dace da gano kamuwa da cutar rashin lafiyar ɗan adam, wanda sakamakonsa don tunani kawai.

Ma'aunin Fasaha

Yankin manufa

HIV-1/2 antibody

Yanayin ajiya

4 ℃-30 ℃

Nau'in samfurin

duka jini, jini da plasma

Rayuwar rayuwa

watanni 12

Kayayyakin taimako

Ba a buƙata

Ƙarin Kayayyakin Amfani

Ba a buƙata

Lokacin ganowa

15-20 min

Musamman

Babu giciye-reaction tare da Treponema pallidum, cutar Epstein-Barr, cutar hanta A, cutar hanta B, cutar hanta C, rheumatoid factor.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana