Ƙimar Nucleic Acid ta Mura B

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da wannan kayan aiki don gano adadi na kwayar cutar mura ta B a cikin samfuran swab na bakin farji na ɗan adam a cikin vitro.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sunan samfurin

Kayan Gano Adadin Kwayoyin Nucleic Acid na HWTS-RT140-Influenza B Virus (Fluorescence PCR)

Ilimin Cututtuka

Mura, wacce aka fi sani da 'mura', cuta ce mai saurin yaɗuwa ta numfashi wadda kwayar cutar mura ke haifarwa. Tana yaduwa sosai kuma tana yaɗuwa galibi ta hanyar tari da atishawa. Yawanci tana yaɗuwa a lokacin bazara da hunturu. Akwai nau'ikan guda uku: Mura A (IFV A), Mura B (IFV B), da Mura C (IFV C), waɗanda duk suna cikin dangin Orthomyxoviridae. Manyan abubuwan da ke haifar da cututtukan ɗan adam sune ƙwayoyin cuta na Influenza A da B, kuma ƙwayoyin cuta ne masu rarrafe guda ɗaya, marasa ma'ana. Kwayoyin cuta na Influenza B sun kasu gida biyu, Yamagata da Victoria. Kwayoyin cuta na Influenza B suna da tsarin rigakafi ne kawai, kuma suna guje wa sa ido da kuma kawar da tsarin garkuwar jikin ɗan adam ta hanyar maye gurbi. Duk da haka, ƙimar juyin halittar ƙwayar cuta ta influenza B ta fi ta ƙwayar cuta ta influenza A, kuma ƙwayar cuta ta influenza B kuma tana iya haifar da kamuwa da cututtukan numfashi na ɗan adam kuma tana haifar da annoba.

Sigogi na Fasaha

Ajiya

≤-18℃

Tsawon lokacin shiryawa Watanni 12
Nau'in Samfuri Samfurin maganin shafawa na Oropharyngeal
CV <5.0%
LoD Kwafi 500/mL
Takamaiman Bayani

Reactivity-cross-activity: babu wani reactivity tsakanin wannan kayan aiki da kwayar cutar mura A, adenovirus type 3, 7, human coronavirus SARSr-CoV, MERSr-CoV, HCoV-OC43, HCoV-229E, HCoV-HKU1, da HCoV-NL63, cytomegalovirus, enterovirus, parainfluenza virus, kyanda virus, human metapneumovirus, mumps virus, respiratory syncytial virus type B, rhinovirus, bordetella pertussis, chlamydia pneumoniae, corynebacterium, escherichia coli, haemophilus influenzae, jactobacillus, moraxella catarrhalis, avirulent mycobacterium tarin fuka, mycoplasma pneumoniae, neisseria meningitidis, neisseria gonorrhoeae, pseudomonas aeruginosa, staphylococcus aureus, staphylococcus epidermidis, streptococcus pneumoniae, streptococcus pyogenes, streptococcus salivarius da kuma DNA na kwayoyin halittar ɗan adam.

Kayan Aiki Masu Amfani Tsarin PCR na Zamani na 7500 da aka yi amfani da shi,

Tsarin PCR Mai Sauri na Ainihin Lokaci Mai Amfani da Biosystems 7500,

QuantStudio®Tsarin PCR guda 5 na Ainihin Lokaci,

Tsarin PCR na SLAN-96P na Gaskiya (Hongshi Medical Technology Co., Ltd.),

LightCycler®Tsarin PCR na 480 na Gaskiya,

Tsarin Gano PCR na Layin Ganowa na Layin Ganowa na Lokaci-lokaci (FQD-96A, fasahar Hangzhou Bioer),

Mai Keke Mai Yawan Zafi na MA-6000 na Ainihin Lokaci (Suzhou Molarray Co., Ltd.),

Tsarin PCR na BioRad CFX96 na Ainihin Lokaci

Tsarin PCR na BioRad CFX Opus 96 na Ainihin Lokaci

Gudun Aiki

Ana ba da shawarar amfani da Kit ɗin DNA/RNA na Macro & Micro-Test Viral (HWTS-3017) (wanda za a iya amfani da shi tare da Macro & Micro-Test Automatic Nucleic Acid Extractor (HWTS-3006C, HWTS-3006B)) na Jiangsu Macro & Micro-Test Med-Tech Co., Ltd. don cire samfurin kuma ya kamata a gudanar da matakan da suka biyo baya daidai da IFU na Kit ɗin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi