Tsarin Gano Kwayoyin Halitta ta atomatik na Eudemon™ AIO800

Samfura a cikinAmsafitar da shi ta hanyar aiki ɗaya-maɓalli;

Cirewa ta atomatik, faɗaɗawa da kuma nazarin sakamako an haɗa su;

Kayan aiki masu jituwa masu cikakken daidaito;

Cikakken atomatik

- Misali a cikin Amsawa;

- Ana tallafawa ɗaukar bututun samfurin asali;

- Babu buƙatar yin aiki da hannu;

-DzaɓelokaciAwa 1-1.5.

Cikakken Haɗaka

- Haɗa samfuran gabaɗaya, cire beads na maganadisu, shirye-shiryen reagent, haɓaka PCR da nazarin sakamako;

- Reagent mai lyophilized da aka riga aka shirya (jigilar zafin ɗaki)

- Reagent mai shirye don amfani, babu buƙatar wasu abubuwan amfani;

Kyakkyawan Aiki

- Cire bead mai inganci na canja wurin ruwa mai kama da magnetic tare da hasken multiplex;

- Nau'ikan samfuran da ke sassauƙa (magani, plasma, fitsari, swabs, da abubuwan da ke fita daga jiki, da sauransu)

- Rijiyoyi 8 da launuka 4 na haske don gano maƙasudai 1-16 a cikin samfurin guda ɗaya;

Matakan Yaƙi da Gurɓatawa

- Cirewa da faɗaɗawa ta hanyar raba sassan jiki yana rage gurɓatawa;

- Matsi mara kyau, shaye-shayen hanya da tacewar HEPA;

- Huda samfurin sarrafawa da faɗaɗawa a cikin jerin da kuma kariya daga feshi;

-Fasahar fadadawa da aka rufe da mai tana hana fitar da samfur da gurɓataccen abu;


Lokacin Saƙo: Yuni-26-2024