Binciken Antigen Virus SARS-CoV-2 ya sami takardar shaidar gwajin kansa ta CE.
A ranar 1 ga Fabrairu, 2022, SARS-CoV-2 Virus Antigen Detection Kit (hanyar zinari) -Nasal da kansa ya haɓaka ta Macro&Micro-Test an ba da takardar shaidar gwajin kai ta CE ta PCBC.
Takaddun shaida na gwajin-CE na buƙatar ƙungiyar sanarwar EU don aiwatar da ingantaccen bita da gwajin samfuran na'urar likitancin masana'anta don tabbatar da cewa aikin samfurin yana da aminci kuma abin dogaro, kuma ya dace da ƙa'idodin fasaha na EU kafin bayar da wannan takardar shaidar.NO: 1434-IVDD-016/2022.
Kayan COVID-19 Don Gwajin Gida
SARS-CoV-2 Virus Gane Kit (Hanyar Zinare ta colloidal) -Hanci samfurin gwajin ganowa ne mai sauƙi kuma dacewa.Mutum ɗaya zai iya kammala gwajin duka ba tare da taimakon kayan aiki ba.Samfurin hanci, dukan tsari ba shi da zafi da sauƙi.Bugu da ƙari, muna ba da ƙayyadaddun bayanai daban-daban don zaɓin ku.
Mun samar da 1test/kit, 5tests/kit, 10tests/kit, 20tests/kit
Bin ka'idar "Madaidaicin ganewar asali, yana siffanta rayuwa mafi kyau", Macro&Micro-Test ya himmatu ga masana'antar likitanci ta duniya.A halin yanzu, an kafa ofisoshi da wuraren ajiyar kayayyaki na ketare a Jamus, kuma ana ci gaba da kafa ƙarin ofisoshi da ɗakunan ajiya na ketare.Muna ɗokin ganin ci gaban Macro&Micro-Test tare da ku!
Bayanan Kamfanin
Macro & Micro-Test yana mai da hankali kan bincike da haɓakawa, samarwa da tallace-tallace na sabbin fasahohin ganowa da sabbin abubuwan bincike na in vitro, suna mai da hankali kan haɓaka mai zaman kanta da masana'anta na yau da kullun, kuma yana da ƙwararrun bincike da haɓakawa, samarwa da ƙungiyar gudanarwa.
Binciken ƙwayoyin cuta na kamfanin da ke akwai, rigakafi, POCT da sauran dandamali na fasaha, layin samfura yana rufe rigakafin kamuwa da cuta da sarrafawa, gwajin lafiyar haifuwa, gwajin cututtukan ƙwayoyin cuta, gwajin ƙwayoyin cuta na musamman da gwajin cutar SARS-CoV-2 da sauran filayen kasuwanci.
Akwai dakunan gwaje-gwaje na R&D da taron karawa juna sani na GMP a Beijing, Nantong da Suzhou.Daga cikin su, jimillar dakunan gwaje-gwajen bincike da ci gaba ya kai kimanin murabba'in murabba'in 16,000, kuma an samu nasarar kera kayayyaki sama da 300.Wani kamfani ne na kimiyya da fasaha wanda ke haɗa reagents, kayan aiki da sabis na bincike na kimiyya.
Lokacin aikawa: Agusta-01-2022