SARS-CoV-2, A&B Antigen Haɗin Gano Kit-EU CE

COVID-19, mura A ko mura B suna da alamomi iri ɗaya, yana sa ya yi wuya a bambance tsakanin cututtukan ƙwayoyin cuta guda uku. Gano daban-daban don ingantaccen magani mai niyya yana buƙatar haɗaɗɗun gwaji don gano takamaiman ƙwayoyin cuta (waɗanda suka kamu).

Bukatun

Madaidaicin ganewar asali yana da mahimmanci don jagorantar maganin rigakafi da ya dace.

Ko da yake musayar alamomi iri ɗaya, COVID-19, mura A da cututtukan mura B suna buƙatar nau'ikan maganin rigakafi daban-daban. Ana iya maganin mura tare da masu hana neuraminidase da COVID-19 mai tsanani tare da remdesivir/sotrovimab.

Kyakkyawan sakamako a cikin ƙwayar cuta ɗaya baya nufin cewa kun kuɓuta daga wasu. Kwayoyin cututtuka suna ƙara haɗarin cututtuka mai tsanani, asibiti, mutuwa saboda tasirin haɗin gwiwa.

Madaidaicin ganewar asali ta hanyar gwajin multiplex yana da mahimmanci don jagorantar maganin rigakafin rigakafin da ya dace, musamman tare da yuwuwar kamuwa da cuta yayin lokacin ƙwayar cuta ta numfashi.

Maganin Mu

Macro & Micro-Test'sSARS-CoV-2, Gano Haɗewar Antigen Mura A&B, ya bambanta mura A, Flu B da COVID-19 tare da yuwuwar kamuwa da cuta da yawa yayin lokacin cututtukan numfashi;

Gwajin saurin kamuwa da cututtukan numfashi da yawa, gami da SARS-CoV-2, Flu A, da Flu B ta samfuri ɗaya;

Cikakken hadedde tsiri gwaji tare da yankin aikace-aikacen guda ɗaya kawai da samfurin guda ɗaya da ake buƙata don bambanta tsakanin Covid-19, mura A da mura B;

Matakai 4 kawai don sauri yana haifar da 15-20 min kawai, yana ba da damar yanke shawara na asibiti da sauri.

Nau'in samfurori da yawa: Nasopharyngeal, Oropharyngeal ko hanci;

Yanayin Ajiya: 4 -30 ° C;

Shelf Rayuwa: Watanni 24.

Abubuwa da yawa kamar asibitoci, dakunan shan magani, cibiyoyin kiwon lafiyar al'umma, kantin magani, da sauransu.

SARS-CoV-2

mura A

muraB

Hankali

94.36%

94.92%

93.79%

Musamman

99.81%

99.81%

100.00%

Daidaito

98.31%

98.59%

98.73%


Lokacin aikawa: Janairu-18-2024