Kayayyaki
-
Plasmodium Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar ingancin ƙwayar cutar malaria parasite nucleic acid a cikin samfuran jini na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da cutar plasmodium.
-
Candida Albicans Nucleic Acid
An yi nufin wannan kit ɗin don gano Candida Albicans nucleic acid a cikin fitsari da samfuran sputum.
-
Candida Albicans Nucleic Acid
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ƙimar ingancin in vitro na nucleic acid na Candida tropicalis a cikin samfuran sassan genitourinary ko samfuran sputum na asibiti.
-
Mura A/B Antigen
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar ingancin mura A da B antigens a cikin swab oropharyngeal da samfuran swab nasopharyngeal.
-
Cutar Numfashi ta Gabas ta Tsakiya Coronavirus Nucleic Acid
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙimar MERS coronavirus nucleic acid a cikin swabs na nasopharyngeal tare da Ciwon Gabas Ta Tsakiya (MERS) coronavirus.
-
Mycoplasma Pneumoniae Nucleic Acid
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano in vitro qualitative gano Mycoplasma pneumoniae (MP) nucleic acid a cikin swabs na mutum.
-
Nau'o'in 14 na HPV Nucleic Acid Buga
Human Papillomavirus (HPV) na cikin dangin Papillomaviridae ne na ƙananan ƙwayoyin cuta, marasa lullube, kwayar cutar DNA mai madauwari biyu, tare da tsayin genome na kusan 8000 tushe nau'i-nau'i (bp). HPV yana cutar da mutane ta hanyar hulɗa kai tsaye ko kai tsaye tare da gurɓatattun abubuwa ko watsa jima'i. Kwayar cutar ba wai kawai ce ta musamman ba, har ma da nama-takamaiman nama, kuma tana iya cutar da fatar ɗan adam da ƙwayoyin epithelial na mucosal kawai, yana haifar da nau'ikan papillomas ko warts a cikin fata na ɗan adam da kuma lalacewa ta hanyar haɓakar epithelium.
Kit ɗin ya dace da gano in vitro qualitative typing detection na nau'ikan nau'ikan papillomavirus na mutum 14 (HPV16, 18, 31, 33, 35, 39, 45, 51, 52, 56, 58, 59, 66, 68) samfuran mahaifar mata, samfuran mahaifar mata, samfuran mahaifar mata, samfuran mahaifar mata. samfurin swab na farji. Yana iya samar da hanyoyin taimako kawai don ganowa da maganin kamuwa da cutar ta HPV.
-
Mura B Virus Nucleic Acid
Wannan kit ɗin da aka yi niyya don gano ingancin ingancin in vitro na ƙwayar cuta ta mura B a cikin nasopharyngeal da samfuran swab na oropharyngeal.
-
Mura A Virus Nucleic Acid
Ana amfani da kit ɗin don gano ingancin ƙwayar cutar mura A a cikin swabs na pharyngeal na ɗan adam a cikin vitro.
-
Nau'o'in 19 Na Nukiliya Na Nukiliya Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don haɗawa da gano ƙimar SARS-CoV-2, cutar mura A, cutar mura B, adenovirus, mycoplasma pneumoniae, chlamydia pneumoniae, ƙwayar cuta ta syncytial da cutar parainfluenza (Ⅰ, II, III, IV) a cikin makogwaro swabs, ɗan adam, sputumvirus hanta a cikin hanta da sputumvirus. streptococcus pneumoniae, klebsiella pneumoniae, staphylococcus aureus, pseudomonas aeruginosa, legionella pneumophila da acinetobacter baumannii.
-
Neisseria Gonorrheae Nucleic Acid
An yi nufin wannan kit ɗin don gano in vitro na Neisseria Gonorrhoeae (NG) nucleic acid a cikin fitsarin namiji, swab na urethra na namiji, samfuran swab na mahaifa na mace.
-
Nau'o'in Kwayoyin Numfashi 4 Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar SARS-CoV-2, ƙwayar cutar mura A, ƙwayar mura B da ƙwayoyin cuta na nucleic acid na numfashi a cikin samfuran swab na oropharyngeal na ɗan adam.