Kayayyaki
-
Mycobacterium Tuberculosis Resistance Rifampicin
Wannan kit ɗin ya dace don gano ƙimar homozygous maye gurbi a cikin 507-533 amino acid codon yanki na rpoB gene wanda ke haifar da Mycobacterium tarin fuka rifampicin juriya.
-
Adenovirus Antigen
An yi nufin wannan kit ɗin ne don gano ingancin ingancin Adenovirus(Adv) antigen a cikin swabs na oropharyngeal da swabs na nasopharyngeal.
-
Antigen Syncytial Virus na numfashi
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwararrun ƙwayoyin cuta na syncytial na numfashi (RSV) fusion protein antigens a cikin nasopharyngeal ko swab na oropharyngeal daga jarirai ko yara a ƙarƙashin shekaru 5.
-
Human Cytomegalovirus (HCMV) Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don tantance ƙimar acid nucleic a cikin samfuran da suka haɗa da jini ko plasma daga marasa lafiya waɗanda ake zargi da kamuwa da cutar HCMV, don taimakawa gano kamuwa da cutar HCMV.
-
Mycobacterium Tuberculosis Nucleic Acid da Rifampicin Resistance
Wannan kit ɗin ya dace don gano ƙimar Mycobacterium tarin fuka DNA a cikin samfuran sputum na ɗan adam a cikin vitro, da kuma maye gurbin homozygous a cikin 507-533 amino acid codon yanki na rpoB gene wanda ke haifar da juriya na Mycobacterium tarin fuka rifampicin.
-
Rukunin B Streptococcus Nucleic Acid
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ƙimar ingancin in vitro na DNA nucleic acid na rukunin B streptococcus a cikin samfuran swab na rectal, samfuran swab na farji ko samfuran swab gauraye daga mata masu juna biyu a cikin 35 zuwa 37 makonni masu ciki tare da manyan abubuwan haɗari da kuma a wasu makonni na haihuwa na haihuwa da alamun bayyanar cututtuka na asibiti.
-
EB Virus Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar EBV a cikin jinin ɗan adam gabaɗaya, plasma da samfuran jini a cikin vitro.
-
Gwajin gwaji mai sauri dandali - Easy Amp
Ya dace da samfuran gano ƙimar ƙara yawan zafin jiki akai-akai don reagents don amsawa, nazarin sakamako, da fitarwar sakamako. Ya dace don gano saurin amsawa, ganowa nan take a cikin wuraren da ba na dakin gwaje-gwaje ba, ƙaramin girma, mai sauƙin ɗauka.
-
Acid Nucleic Acid Malaria
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ingancin ingancin Plasmodium nucleic acid a cikin samfuran jini na marasa lafiya waɗanda ake zargi da kamuwa da cutar Plasmodium.
-
HCV Genotyping
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwayar cutar hanta ta C (HCV) ƙananan nau'ikan 1b, 2a, 3a, 3b da 6a a cikin samfuran jini/plasma na ƙwayar cutar hanta ta C (HCV). Yana taimakawa wajen ganowa da kuma kula da marasa lafiya na HCV.
-
Herpes Simplex Virus Type 2 Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar ƙwayar cutar ta herpes simplex nau'in 2 nucleic acid a cikin samfuran sassan genitourinary a cikin vitro.
-
Adenovirus Type 41 Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar adenovirus nucleic acid a cikin samfuran stool a cikin vitro.