Kayayyaki
-
Fetal Fibronectin (fFN)
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar Fetal Fibronectin (fFN) a cikin ɓoye na mahaifar ɗan adam a cikin vitro.
-
Kwayar cutar Monkeypox Antigen
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwararrun ƙwayoyin cuta na ƙwayoyin cuta na biri a cikin ruwan kurjin ɗan adam da samfuran swabs na makogwaro.
-
Cutar Dengue I/II/III/IV Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ingancin bugun ƙwayar cuta na denguevirus (DENV) nucleic acid a cikin samfurin maganin da ake zargin majiyyaci don taimakawa wajen gano marasa lafiya da zazzabin Dengue.
-
Helicobacter Pylori Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detection of helicobacter pylori nucleic acid a cikin mucosal biopsy tissue samfurori ko saliva samfurori na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da helicobacter pylori, kuma yana ba da hanyar taimako don gano marasa lafiya da ciwon helicobacter pylori.
-
Helicobacter Pylori Antibody
Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detection na Helicobacter pylori antibodies a cikin jini na mutum, jini, jini gaba ɗaya ko yatsa duka samfuran jini, da kuma samar da tushen gano ƙarin cututtukan Helicobacter pylori a cikin marasa lafiya da cututtukan ciki na asibiti.
-
Samfurin Sakin Reagent
Kit ɗin ya dace da pretreatment na samfurin da za a gwada, don sauƙaƙe amfani da reagents na in vitro diagnostic reagents ko kayan aiki don gwada analyte.
-
Dengue NS1 Antigen
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar antigens na dengue a cikin jini na ɗan adam, plasma, jini na gefe da kuma duka jini a cikin vitro, kuma ya dace da ƙarin bincike na marasa lafiya waɗanda ake zargi da kamuwa da cutar dengue ko tantance lokuta a wuraren da abin ya shafa.
-
Plasmodium Antigen
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ingancin ingancin in vitro da kuma gano Plasmodium falciparum (Pf), Plasmodium vivax (Pv), Plasmodium ovale (Po) ko Plasmodium malaria (Pm) a cikin jini mai jijiyoyi ko na gefe na mutanen da ke da alamun bayyanar cututtuka da alamun zazzabin cizon sauro, wanda zai iya taimakawa wajen gano kamuwa da cutar Plasmodium.
-
Hanyoyin ciniki na STD Multiplex
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ƙwararrun ƙwayoyin cuta na cututtukan urogenital, gami da Neisseria gonorrhoeae (NG), Chlamydia trachomatis (CT), Ureaplasma urealyticum (UU), Herpes Simplex Virus Type 1 (HSV1), Herpes Simplex Virus Type 2 (HSV2), Mycoplasma Hominis (MHSV2), Ureaplasma Urealyticum Samfurin fitar da fili da al'aurar mata.
-
Hepatitis C Virus RNA Nucleic Acid
Kit ɗin HCV Quantitative Real-Time PCR Kit shine in vitro Nucleic Acid Test (NAT) don ganowa da ƙididdige ƙwayar cutar Hepatitis C (HCV) nucleic acid a cikin jini na jini na ɗan adam ko samfuran serum tare da taimakon hanyar Quantitative Real-Time Polymerase Chain Reaction (qPCR).
-
Hepatitis B Virus Genotyping
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano nau'in nau'in B, nau'in C da nau'in D a cikin samfuran kwayar cutar hanta B (HBV) mai kyau.
-
Cutar Hepatitis B
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdigewa na ƙwayar cutar hanta B a cikin samfuran jini na ɗan adam.