Kayayyaki
-
Nau'u Tara Na Numfashi Virus
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano in vitro qualitative ganewar cutar mura A (IFV A), mura B virus (IFVB), novel coronavirus (SARS-CoV-2) , numfashi syncytial virus (RSV), adenovirus (Adv), mutum metapneumovirus (hMPV), rhinovirus (RhI / VII) da kuma parainflu. pneumoniae (MP) nucleic acid a cikin mutum oropharyngeal swab da nasopharyngeal swab samfurori.
-
Kwayar cuta ta Monkeypox da Rubuta Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ingancin ingancin ƙwayar cuta ta biri clade I, clade II da ƙwayar cuta ta biri a cikin ruwan kurjin ɗan adam, swabs na oropharyngeal da samfuran jini.
-
Kwayar cuta ta Monkeypox Rubuta Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar ƙwayar cuta ta biri clade I, clade II nucleic acid a cikin ruwan kurjin ɗan adam, serum da samfuran swab na oropharyngeal.
-
Kwayar cuta ta Monkeypox IgM/IgG Antibody
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano in vitro qualitative qualitative virus antibodies, ciki har da IgM da IgG, a cikin jinin ɗan adam, plasma da duka samfuran jini.
-
Kwayar cutar Monkeypox Nucleic Acid
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano in vitro qualitative qualitative virus nucleic acid a cikin ruwan kurjin ɗan adam da samfuran swab na oropharyngeal.
-
Mura A Virus/Influenza B Virus
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ingancin ƙwayar cutar mura A da ƙwayar cutar mura B RNA a cikin samfuran swab na oropharyngeal na ɗan adam.
-
Magungunan Numfashi Shida
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar ƙwayar cuta ta syncytial na numfashi (RSV), adenovirus (Adv), metapneumovirus mutum (hMPV), rhinovirus (Rhv), nau'in cutar parainfluenza I/II/III (PIVI/II/III), da Mycoplasma pneumoniae (MP) nucleicryb acids a cikin jikin mutum.
-
Macro & Micro-Test Viral DNA/RNA Column
Wannan kit ɗin yana da amfani ga haɓakar acid nucleic, haɓakawa da tsarkakewa, kuma ana amfani da samfuran da aka samu don gano asibiti a cikin vitro.
-
Gwargwadon DNA/RNA
Wannan kit ɗin yana da amfani ga haɓakar acid nucleic, haɓakawa da tsarkakewa, kuma ana amfani da samfuran da aka samu don gano asibiti a cikin vitro.
-
Macro & Micro-Test Viral DNA/RNA Column-HPV RNA
Wannan kit ɗin yana da amfani ga haɓakar acid nucleic, haɓakawa da tsarkakewa, kuma ana amfani da samfuran da aka samu don gano asibiti a cikin vitro.
-
Macro & Micro-Test Viral DNA/RNA Column-HPV DNA
Wannan kit ɗin yana da amfani ga haɓakar acid nucleic, haɓakawa da tsarkakewa, kuma ana amfani da samfuran da aka samu don gano asibiti a cikin vitro.
-
Macro & Micro-Test Samfurin Sakin Reagent
Kit ɗin ya dace da pretreatment na samfurin da za a gwada, don haka analyte a cikin samfurin ya fito daga ɗaure zuwa wasu abubuwa, don sauƙaƙe amfani da in vitro diagnostic reagents ko kayan aiki don gwada analyte.
Nau'in I samfurin saki wakili ya dace da samfuran ƙwayoyin cuta,kumaNau'in samfurin saki na nau'in II ya dace da samfuran kwayan cuta da tarin fuka.