Kayayyaki
-
Cutar Ebola ta Zaire
Wannan kit ɗin ya dace da ƙwaƙƙwaran gano ƙwayar ƙwayar cuta ta Zaire Ebola nucleic acid a cikin jini ko samfuran plasma na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da cutar Zaire Ebola (ZEBOV).
-
Adenovirus Universal
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar adenovirus nucleic acid a cikin swab na nasopharyngeal da samfuran swab na makogwaro.
-
Nau'o'in Kwayoyin cuta na Numfashi 4
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar inganci2019-nCoV, mura A virus, mura B virus da numfashi syncytial virus nucleic acidscikin mutumoropharyngeal swab samfurori.
-
12 Nau'in Cutar Cutar Numfashi
Ana amfani da wannan kit ɗin don haɗawa da gano ƙimar SARS-CoV-2, cutar mura A, cutar mura B, adenovirus, mycoplasma pneumoniae, rhinovirus, ƙwayar cuta ta syncytial na numfashi da cutar parainfluenza (Ⅰ, II, III, IV) da metapneumovirus na mutum a cikin oropharyngeal swa..
-
Hepatitis E Virus
Wannan kit ɗin ya dace da gano ingancin ƙwayar cutar hanta E (HEV) nucleic acid a cikin samfuran jini da samfuran stool a cikin vitro.
-
Hepatitis A Virus
Wannan kit ɗin ya dace da gano ingancin ƙwayar cutar hanta (HAV) nucleic acid a cikin samfuran jini da samfuran stool a cikin vitro.
-
Hepatitis B Virus DNA Quantitative Fluorescence
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙididdiga na ƙwayar cutar hanta B nucleic acid a cikin jinin ɗan adam ko samfuran plasma.
-
HPV16 da HPV18
Wannan kit ɗin inte nended don in vitro qualitative ganewa na takamaiman nucleic acid gutsuttsura na ɗan adam papillomavirus (HPV) 16 da HPV18 a cikin mata exfoliated sel.
-
Chlamydia Trachomatis mai bushewa
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar Chlamydia trachomatis nucleic acid a cikin fitsarin namiji, swab na urethra na namiji, da samfuran swab na mahaifa na mace.
-
Mycoplasma Genitalium (Mg)
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano in vitro qualitative ganewar Mycoplasma genitalium (Mg) nucleic acid a cikin hanjin fitsari na maza da ɓoyayyiyar ɓoyayyiyar al'aurar mata.
-
Cutar Dengue, Cutar Zika da Chikungunya Virus Multiplex
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwararrun ƙwayoyin cuta na dengue, cutar Zika da ƙwayoyin nucleic acid na ƙwayar cuta ta chikungunya a cikin samfuran jini.
-
Mutum TEL-AML1 Fusion Gene Mutation
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwararrun ƙwayoyin halittar TEL-AML1 a cikin samfuran marrow na ɗan adam a cikin vitro.