● Cututtukan Numfashi

  • Mycoplasma Pneumoniae (MP)

    Mycoplasma Pneumoniae (MP)

    Ana amfani da wannan samfurin don gano ingancin in vitro na Mycoplasma pneumoniae (MP) nucleic acid a cikin sputum ɗan adam da samfuran swab na oropharyngeal.

  • Mura A Virus Universal/H1/H3

    Mura A Virus Universal/H1/H3

    Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ingancin cutar mura A nau'in cutar ta duniya, nau'in H1 da nau'in acid nucleic na H3 a cikin samfuran swab na ɗan adam na nasopharyngeal.

  • Adenovirus Universal

    Adenovirus Universal

    Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar adenovirus nucleic acid a cikin swab na nasopharyngeal da samfuran swab na makogwaro.

  • Nau'o'in Kwayoyin cuta na Numfashi 4

    Nau'o'in Kwayoyin cuta na Numfashi 4

    Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar inganci2019-nCoV, mura A virus, mura B virus da numfashi syncytial virus nucleic acidscikin mutumoropharyngeal swab samfurori.

  • 12 Nau'in Cutar Cutar Numfashi

    12 Nau'in Cutar Cutar Numfashi

    Ana amfani da wannan kit ɗin don haɗawa da gano ƙimar SARS-CoV-2, cutar mura A, cutar mura B, adenovirus, mycoplasma pneumoniae, rhinovirus, ƙwayar cuta ta syncytial na numfashi da cutar parainfluenza (Ⅰ, II, III, IV) da metapneumovirus na mutum a cikin oropharyngeal swa..

  • Cutar Numfashi ta Gabas ta Tsakiya Coronavirus Nucleic Acid

    Cutar Numfashi ta Gabas ta Tsakiya Coronavirus Nucleic Acid

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙimar MERS coronavirus nucleic acid a cikin swabs na nasopharyngeal tare da Ciwon Gabas Ta Tsakiya (MERS) coronavirus.

  • Nau'o'in 19 Na Nukiliya Na Nukiliya Acid

    Nau'o'in 19 Na Nukiliya Na Nukiliya Acid

    Ana amfani da wannan kit ɗin don haɗawa da gano ƙimar SARS-CoV-2, cutar mura A, cutar mura B, adenovirus, mycoplasma pneumoniae, chlamydia pneumoniae, ƙwayar cuta ta syncytial da cutar parainfluenza (Ⅰ, II, III, IV) a cikin makogwaro swabs, ɗan adam, sputumvirus hanta a cikin hanta da sputumvirus. streptococcus pneumoniae, klebsiella pneumoniae, staphylococcus aureus, pseudomonas aeruginosa, legionella pneumophila da acinetobacter baumannii.

  • Nau'o'in Kwayoyin Numfashi 4 Nucleic Acid

    Nau'o'in Kwayoyin Numfashi 4 Nucleic Acid

    Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar SARS-CoV-2, ƙwayar cutar mura A, ƙwayar mura B da ƙwayoyin cuta na nucleic acid na numfashi a cikin samfuran swab na oropharyngeal na ɗan adam.

  • Human Cytomegalovirus (HCMV) Nucleic Acid

    Human Cytomegalovirus (HCMV) Nucleic Acid

    Ana amfani da wannan kit ɗin don tantance ƙimar acid nucleic a cikin samfuran da suka haɗa da jini ko plasma daga marasa lafiya waɗanda ake zargi da kamuwa da cutar HCMV, don taimakawa gano kamuwa da cutar HCMV.

  • EB Virus Nucleic Acid

    EB Virus Nucleic Acid

    Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar EBV a cikin jinin ɗan adam gabaɗaya, plasma da samfuran jini a cikin vitro.

  • Iri shida na cututtukan numfashi

    Iri shida na cututtukan numfashi

    Ana iya amfani da wannan kit ɗin don gano nucleic acid na SARS-CoV-2, cutar mura A, cutar mura B, adenovirus, mycoplasma pneumoniae da ƙwayar cuta ta syncytial na numfashi a cikin vitro.

  • AdV Universal da Nau'in 41 Nucleic Acid

    AdV Universal da Nau'in 41 Nucleic Acid

    Ana amfani da wannan kit ɗin don in vitro qualitative detective na adenovirus nucleic acid a cikin nasopharyngeal swabs, makogwaro swabs da stool samfurori.