Alamar Tumor

  • Prostate Specific Antigen (PSA)

    Prostate Specific Antigen (PSA)

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige yawan adadin prostate takamaiman antigen (PSA) a cikin jini na ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini a cikin vitro.

  • Gastrin 17 (G17)

    Gastrin 17 (G17)

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdiga na gastrin 17 (G17) a cikin ƙwayar ɗan adam, plasma ko samfuran jini duka a cikin vitro.

  • Pepsinogen I, Pepsinogen II (PGI/PGII)

    Pepsinogen I, Pepsinogen II (PGI/PGII)

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdiga na pepsinogen I, pepsinogen II (PGI/PGII) a cikin ƙwayar ɗan adam, plasma ko samfuran jini duka a cikin vitro.

  • Prostate Specific Antigen (fPSA) Kyauta

    Prostate Specific Antigen (fPSA) Kyauta

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige ƙididdigewa na in vitro ƙididdige yawan adadin antigen na musamman na prostate (fPSA) a cikin jinin ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini.

  • Alpha Fetoprotein (AFP) Ƙididdigar

    Alpha Fetoprotein (AFP) Ƙididdigar

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙimar alpha fetoprotein (AFP) a cikin jini na ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini a cikin vitro.

  • Ƙididdigar Carcinoembryonic Antigen (CEA).

    Ƙididdigar Carcinoembryonic Antigen (CEA).

    Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige yawan adadin antigen na carcinoembryonic (CEA) a cikin jinin ɗan adam, plasma ko samfuran jini duka a cikin vitro.