PCR Fluorescence
-
HPV16 da HPV18
Wannan kit ɗin inte nended don in vitro qualitative ganewa na takamaiman nucleic acid gutsuttsura na ɗan adam papillomavirus (HPV) 16 da HPV18 a cikin mata exfoliated sel.
-
Mycoplasma Genitalium (Mg)
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano in vitro qualitative ganewar Mycoplasma genitalium (Mg) nucleic acid a cikin hanjin fitsari na maza da ɓoyayyiyar ɓoyayyiyar al'aurar mata.
-
Cutar Dengue, Cutar Zika da Chikungunya Virus Multiplex
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwararrun ƙwayoyin cuta na dengue, cutar Zika da ƙwayoyin nucleic acid na ƙwayar cuta ta chikungunya a cikin samfuran jini.
-
Mutum TEL-AML1 Fusion Gene Mutation
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙwararrun ƙwayoyin halittar TEL-AML1 a cikin samfuran marrow na ɗan adam a cikin vitro.
-
Nau'o'i 17 na HPV (16/18/6/11/44 Bugawa)
This kit is suitable for the qualitative detection of 17 types of human papillomavirus (HPV) types (HPV 6, 11, 16,18,31, 33,35, 39, 44,45, 51, 52.56,58, 59,66,68) specific nucleic acid fragments in the urine sample, female cervical swab sample and samfurin swab na mace, da HPV 16/18/6/11/44 bugawa don taimakawa ganowa da magance cutar ta HPV.
-
Borrelia Burgdorferi Nucleic Acid
Wannan samfurin ya dace da gano ƙimar ingancin in vitro na Borrelia burgdorferi nucleic acid a cikin dukkan jinin marasa lafiya, kuma yana ba da hanyoyin taimako don gano marasa lafiya na Borrelia burgdorferi.
-
Mycobacterium Tuberculosis INH Mutation
Wannan kit ɗin ya dace don gano ƙimar manyan wuraren maye gurbi a cikin samfuran sputum na ɗan adam waɗanda aka tattara daga Tubercle bacillus tabbatacce marasa lafiya waɗanda ke haifar da tarin fuka na mycobacterium INH: yankin InhA mai gabatarwa -15C>T, -8T>A, -8T>C; Yankin mai tallata AhpC -12C>T, -6G>A; maye gurbi na homozygous na KatG 315 codon 315G>A, 315G>C .
-
Staphylococcus Aureus da Methicillin-Resistant Staphylococcus Aureus (MRSA/SA)
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar staphylococcus aureus da methicillin-resistant staphylococcus aureus nucleic acid a cikin samfuran sputum na ɗan adam, samfuran swab na hanci da fata da samfuran kamuwa da cuta mai laushi a cikin vitro.
-
Cutar Zika
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano nucleic acid na ƙwayar cutar Zika a cikin samfuran jini na marasa lafiya da ake zargi da kamuwa da cutar Zika a cikin vitro.
-
Human Leukocyte Antigen B27 Nucleic Acid Gane Kit
Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar DNA a cikin nau'ikan antigen leukocyte na ɗan adam HLA-B*2702, HLA-B*2704 da HLA-B*2705.
-
Mura A Virus H5N1 Kunshin Gano Acid Nucleic Acid
Wannan kit ɗin ya dace don gano ingancin ƙwayar cutar mura A H5N1 nucleic acid a cikin samfuran swab na hanci na ɗan adam a cikin vitro.
-
Nau'o'i 15 na Babban Haɗarin Mutum Papillomavirus E6/E7 Gene mRNA
Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ƙwarewar 15 babban haɗarin mutum papillomavirus (HPV) E6/E7 gene mRNA matakan magana a cikin ƙwayoyin exfoliated na cervix mace.