Busasshen Nau'o'i 11 na Cututtukan Nucleic Acid

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da wannan kayan aiki don gano ƙwayoyin cuta na numfashi a cikin maniyyi na ɗan adam, waɗanda suka haɗa da Haemophilus influenzae (HI), Streptococcus pneumoniae (SP), Acinetobacter baumannii (ABA), Pseudomonas aeruginosa (PA), Klebsiella pneumoniae (KPN), Stenotrophomonas maltophilia (Smet), Bordetella pertussis (Bp), Bacillus parapertusss (Bpp), Mycoplasma pneumoniae (MP), Chlamydia pneumoniae (Cpn), Legionella pneumophila (Leg). Ana iya amfani da sakamakon gwajin don gano marasa lafiya da ke asibiti ko kuma waɗanda ke fama da rashin lafiya mai tsanani waɗanda ake zargin suna da kamuwa da ƙwayoyin cuta na hanyar numfashi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sunan samfurin

HWTS-RT190 -Busasshen daskare-busasshen Nau'ikan Cututtuka 11 na Nucleic Acid Kit (Fluorescence PCR)

Ilimin Cututtuka

Cutar numfashi cuta ce mai matuƙar muhimmanci da ke barazana ga lafiyar ɗan adam. Bincike ya nuna cewa yawancin cututtukan numfashi suna faruwa ne sakamakon ƙwayoyin cuta da/ko ƙwayoyin cuta waɗanda ke kamuwa da mai gidan, wanda ke haifar da ƙaruwar tsananin cutar ko ma mutuwa. Saboda haka, gano ƙwayoyin cuta na iya samar da magani mai kyau da kuma inganta rayuwar majiyyaci[1,2]. Duk da haka, hanyoyin gargajiya don gano ƙwayoyin cuta na numfashi sun haɗa da binciken ƙananan ƙwayoyin cuta, al'adar ƙwayoyin cuta, da gwajin rigakafi. Waɗannan hanyoyin suna da rikitarwa, suna ɗaukar lokaci, suna buƙatar ƙwarewa a fasaha, kuma suna da ƙarancin amsawa. Bugu da ƙari, ba za su iya gano ƙwayoyin cuta da yawa a cikin samfuri ɗaya ba, wanda hakan ke sa ya yi wuya a bai wa likitoci ingantaccen ganewar asali. Sakamakon haka, yawancin magunguna har yanzu suna cikin matakin maganin gwaji, wanda ba wai kawai yana hanzarta zagayowar juriyar ƙwayoyin cuta ba, har ma yana shafar ganewar marasa lafiya a kan lokaci[3]. Kwayar cutar Haemophilus da aka saba gani, Acinetobacter baumannii, Pseudomonas aeruginosa, Klebsiella pneumoniae, Streptococcus pneumoniae, Stenotrophomonas maltophilia, Bordetella pertussis, Bordetella parapertussis, Mycoplasma pneumoniae, Chlamydia pneumoniae, da Legionella pneumophila muhimman ƙwayoyin cuta ne da ke haifar da cututtukan numfashi na nosocomial [4,5]. Wannan kayan gwajin yana gano kuma yana gano takamaiman ƙwayoyin nucleic acid na ƙwayoyin cuta da ke sama a cikin mutanen da ke da alamun kamuwa da cutar numfashi, kuma yana haɗa shi da sauran sakamakon dakin gwaje-gwaje don taimakawa wajen gano kamuwa da cutar numfashi.

Sigogi na Fasaha

Ajiya

2-30℃

Tsawon lokacin shiryawa Watanni 12
Nau'in Samfuri Swab na makogwaro
Ct ≤33
CV <5.0%
LoD LoD na kayan aikin don Klebsiella pneumoniae shine 500 CFU/mL; LoD na Streptococcus pneumoniae shine 500 CFU/mL; LoD na Haemophilus influenzae shine 1000 CFU/mL; LoD na Pseudomonas aeruginosa shine 500 CFU/mL; LoD na Acinetobacter baumannii shine 500 CFU/mL; LoD na Stenotrophomonas maltophilia shine 1000 CFU/mL; LoD na Bordetella pertussis shine 500 CFU/mL; LoD na Bordetella parapertussis shine 500 CFU/mL; LoD na Mycoplasma pneumoniae shine 200 kwafi/mL; LoD na Legionella pneumophila shine 1000 CFU/mL; Adadin yawan kamuwa da cutar Chlamydia pneumoniae shine 200 kwafi a kowace ml.
Takamaiman Bayani Babu wani haɗin gwiwa tsakanin kayan aikin da sauran ƙwayoyin cuta na numfashi da aka saba gani a waje da kayan aikin gwaji, misali Staphylococcus aureus, Staphylococcus epidermidis, Escherichia coli, Serratia marcescens, Enterococcus faecalis, Candida albicans, Klebsiella oxytoca, Streptococcus pyogenes, Micrococcus luteus, Rhodococcus equi, Listeria monocytogenes, Acinetobacter junii, Haemophilus parainfluenzae, Legionella dumov, Enterobacter aerogenes, Haemophilus haemolyticus, Streptococcus salivaryus, Neisseria meningitidis, Mycobacterium tarin fuka, Influenza A virus, Influenza B virus, Aspergillus flavus, Aspergillus terreus, Aspergillus fumigatus, Candida glabrata, da Candida tropicalis.
Kayan Aiki Masu Amfani

Nau'i na I: Tsarin Halittar ...®Tsarin PCR guda 5 na Ainihin Lokaci, Tsarin PCR na SLAN-96P na Ainihin Lokaci (Hongshi Medical Technology Co., Ltd.), LightCycler®Tsarin PCR na Ainihin Lokaci 480, LineGene 9600 Plus Tsarin Gano PCR na Ainihin Lokaci (FQD-96A, fasahar Hangzhou Bioer), MA-6000 Mai Zane Mai Zane Mai Yawan Zafi na Ainihin Lokaci (Suzhou Molarray Co., Ltd.), Tsarin PCR na Ainihin Lokaci na BioRad CFX96, Tsarin PCR na Ainihin Lokaci na BioRad CFX Opus 96.

Nau'i na II: EudemonTMAIO800 (HWTS-EQ007) ta Jiangsu Macro & Micro-Test Med-Tech Co. Ltd.

Gudun Aiki

Nau'i na I: Kit ɗin DNA/RNA na Macro & Micro-Test Viral (HWTS-3017) (wanda za a iya amfani da shi tare da Macro & Micro-Test Automatic Nucleic Acid Extractor (HWTS-3006C, HWTS-3006B)) wanda Jiangsu Macro & Micro-Test Med-Tech Co., Ltd. suka bayar da shawarar a yi amfani da shi don fitar da samfurin kuma ya kamata a gudanar da matakan da suka biyo baya daidai da IFU na Kit ɗin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi